Shop Thu Huyền

Shop Thu Huyền Chuyên Sỉ Lẻ

🎁Ưu đãi 50% cho 30 khách hàng inbox đầu tiên.✨Chất liệu mát mịn cực kỳ đứng dáng và hạn chế nhăn nhàu✨Thiết kế khéo léo ...
26/08/2020

🎁Ưu đãi 50% cho 30 khách hàng inbox đầu tiên.
✨Chất liệu mát mịn cực kỳ đứng dáng và hạn chế nhăn nhàu
✨Thiết kế khéo léo che khuyết điểm tối đa cho bụng, đùi và tạo cảm giác về một đôi chân thẳng dài miên mannn🙈🙈
✨Hai tone màu đen -nâu tây nhất để nàng dễ dàng mix mọi phong cách👌
Size : S/M/L/XL
NHẬN HÀNG KIỂM TRA HÀNG TRC KHI THANH TOÁN.
Giá:1xx.
Đc: Shop Thu Huyền 199_phùng chí kiên_mỹ hào_hưng yên.

Em đẹp ko ạ.
22/08/2020

Em đẹp ko ạ.

Quần em về mã mới.Chất quá k các bác?. Đủ size ạ.Chỉ 2xx.Đc: Shop Thu Huyền 199_Phùng Chí Kiên_Mỹ Hào_Hưng Yên.
15/08/2020

Quần em về mã mới.Chất quá k các bác?.
Đủ size ạ.Chỉ 2xx.
Đc: Shop Thu Huyền 199_Phùng Chí Kiên_Mỹ Hào_Hưng Yên.

Váy đuôi cá kẻ nhí trend tím em trả ảnh mẫu nhé. Sz SML ạ.Em nó chỉ 3xx.Đc: Shop Thu Huyền _199_ Phùng chí kiên _ Mỹ Hào...
05/08/2020

Váy đuôi cá kẻ nhí trend tím em trả ảnh mẫu nhé. Sz SML ạ.
Em nó chỉ 3xx.
Đc: Shop Thu Huyền _199_ Phùng chí kiên _ Mỹ Hào _ Hưng Yên.

❤️❤️❤️ xinh lung linh là lên luôn 😂😂1xx nha quý vị.Đủ size SML .Đc: Shop Thu Huyền 199 _ Phùng Chí Kiên _ Mỹ Hào _ Hưng ...
03/08/2020

❤️❤️❤️ xinh lung linh là lên luôn 😂😂
1xx nha quý vị.
Đủ size SML .
Đc: Shop Thu Huyền 199 _ Phùng Chí Kiên _ Mỹ Hào _ Hưng Yên.

Sóc bò loang về đủ size😘😘 1xx.Đc :. Shop Thu Huyền 199 _ Phùng Chí Kiên_Mỹ Hào_Hưng Yên.
25/07/2020

Sóc bò loang về đủ size
😘😘 1xx.
Đc :. Shop Thu Huyền 199 _ Phùng Chí Kiên_Mỹ Hào_Hưng Yên.

🌸🌸Áo ba lỗ đũi về hàng.⚡⚡1xx. Đc : Shop Thu Huyền 199-Phùng Chí Kiên - Mỹ Hào -Hưng yên .
14/07/2020

🌸🌸Áo ba lỗ đũi về hàng.
⚡⚡1xx.
Đc : Shop Thu Huyền 199-Phùng Chí Kiên - Mỹ Hào -Hưng yên .

Váy thô boi. Dáng chuẩn luôn ạ. 🍄🍄2 size :SM⚡⚡3xx. Đc: Shop Thu Huyền 199-Phùng Chí Kiên - Mỹ Hào - Hưng yên.
13/07/2020

Váy thô boi. Dáng chuẩn luôn ạ.
🍄🍄2 size :SM
⚡⚡3xx.
Đc: Shop Thu Huyền 199-Phùng Chí Kiên - Mỹ Hào - Hưng yên.

🌞🌞Bra tăm em về  sll Đủ màu ạ.  Mặc tập gym, zumba, đi tắm biển  cũng OK. 🍎🍎5x. Đc: Shop Thu Huyền 199-Phùng Chí Kiên - ...
09/07/2020

🌞🌞Bra tăm em về sll
Đủ màu ạ. Mặc tập gym, zumba, đi tắm biển cũng OK.
🍎🍎5x.
Đc: Shop Thu Huyền 199-Phùng Chí Kiên - Mỹ Hào - Hưng yên .

🍄🍄Sóc bò em mới về đủ size cho chị em lựa chọn. ⚡⚡1xx. Đc : Shop Thu Huyền 199-Phùng Chí Kiên - Mỹ Hào - Hưng yên.
04/07/2020

🍄🍄Sóc bò em mới về đủ size cho chị em lựa chọn.
⚡⚡1xx.
Đc : Shop Thu Huyền 199-Phùng Chí Kiên - Mỹ Hào - Hưng yên.

💕💕Bra 3 dây em về  nhiêu ạ. 👉👉Học sinh ,sinh viên mặc đều OK ạ. 🌸🌸Giá  chỉ  bằng bát bún  quê em thui hì hì. 💰💰Lẻ 2x. Sỉ...
23/06/2020

💕💕Bra 3 dây em về nhiêu ạ.
👉👉Học sinh ,sinh viên mặc đều OK ạ.
🌸🌸Giá chỉ bằng bát bún quê em thui hì hì.
💰💰Lẻ 2x. Sỉ ib.
Đc: Shop Thu Huyền 199-Phùng Chí Kiên - Mỹ Hào - Hưng yên.

👖👖Quần soóc giấy hoa cúc.Mặc nhẹ như không ạ. 🔥🔥 Nóng quá chỉ  có em này giải  nhiệt mà vẫn thời trang ạ. Size từ 40/75k...
16/06/2020

👖👖Quần soóc giấy hoa cúc.
Mặc nhẹ như không ạ.
🔥🔥 Nóng quá chỉ có em này giải nhiệt mà vẫn thời trang ạ.
Size từ 40/75kg.
💲💲1xx.
Đc: Shop Thu Huyền 199 - Phùng Chí Kiên - Mỹ Hào - Hưng yên.

Address

Hung Yen
123456789

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Shop Thu Huyền posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Share